More Buttons (7.x-1.0-alpha1) - en to cy translation catalogue (15 entries)

en: Reset to defaults
cy: Ailosod i rhagosodiadau

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Comments
cy: Sylwadau

en: view
cy: gweld

en: Edit
cy: Golygu

en: Reset
cy: Ailosod

en: None
cy: Dim

en: This action cannot be undone.
cy: Ni ellir dad-wneud y weithred yma.

en: Save
cy: Cadw

en: View
cy: Gweld

en: User settings
cy: Gosodiadau defnyddiwr

en: Users
cy: Defnyddwyr

en: Comment settings
cy: Gosodiadau sylw

en: User account
cy: Cyfrif defnyddiwr

en: Save and continue
cy: Cadw a pharhau
