More Buttons (7.x-1.0-alpha1) - en to ml translation catalogue (9 entries)

en: Cancel
ml: രദ്ദാക്കുക

en: view
ml: കാണുക

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: n/a
ml: ശൂന്യം

en: Save and continue
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെച്ച് തുടരുക
