More Buttons (7.x-1.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (16 entries)

en: Reset to defaults
ta: இயல்பானவற்றிற்கு மாற்று

en: Cancel
ta: விலகு

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: view
ta: பார்

en: Edit
ta: மாற்று

en: None
ta: இல்லை

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Save
ta: சேமி

en: View
ta: பார்

en: User settings
ta: பயனர் அமைவுகள்

en: Users
ta: பயனாளர்கள்

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: Comment settings
ta: கருத்து அமைவுகள்

en: User account
ta: பயனர் கணக்கு

en: Save and continue
ta: சேமித்து தொடர்க
