More Buttons (7.x-1.0-beta1) - en to fil translation catalogue (15 entries)

en: Reset to defaults
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Comments
fil: Mga komento

en: view
fil: tingnan

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Save
fil: Pangalagaan

en: View
fil: Tingnan

en: n/a
fil: hindi naaangkop

en: User settings
fil: Ayos ng mga tagagamit

en: Users
fil: Mga tagagamit

en: Comment settings
fil: Ayos ng mga komento

en: User account
fil: Akawnt ng tagagamit

en: Save and continue
fil: Pangalagaan at magpatuloy
