mbase (7.x-1.0) - en to vi translation catalogue (74 entries)

en: Forms
vi: Các biểu mẫu

en: Home
vi: Nhà

en: Images
vi: Hình ảnh

en: title
vi: tiêu đề

en: Operations
vi: Thao tác

en: content
vi: nội dung

en: Remove
vi: Xoá

en: Comments
vi: Bình luận

en: new
vi: mới

en: updated
vi: đã cập nhật

en: File information
vi: Thông tin tập tin

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: None
vi: Không có

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Container
vi: Đồ chứa

en: Go to previous page
vi: Đến trang kế trước

en: up
vi: lên

en: Go to parent page
vi: Đến trang cha

en: Go to next page
vi: Đến trang sau

en: Help
vi: Trợ giúp

en: Small
vi: Nhỏ

en: Large
vi: Rộng

en: Region
vi: Vùng

en: Visible
vi: Hiện

en: Display
vi: Hiển thị

en: Options
vi: Tùy chọn

en: Done
vi: Xong

en: Last post
vi: Bài gửi cuối

en: Block
vi: Khối

en: Header
vi: Tiêu đề

en: Footer
vi: Phần chân

en: Normal
vi: Bình thường

en: Advanced
vi: Cao cấp

en: Thumbnail
vi: Ảnh thu nhỏ

en: next
vi: sau

en: General
vi: Tổng quát

en: Forum
vi: Diễn đàn

en: Background color
vi: Màu nền

en: Navigation
vi: Điều hướng

en: Add new comment
vi: Viết bình luận

en: 1 vote | @count votes
vi[0]: 1 phiếu
vi[1]: @count phiếu

en: Hidden
vi: Ẩn

en: Show
vi: Hiện

en: Topics
vi: Chủ đề

en: Posts
vi: Số bài gửi

en: previous
vi: trước

en: More information
vi: Thông tin thêm

en: Hide
vi: Ẩn

en: Skip to main content
vi: Nhảy đến nội dung

en: Error message
vi: Thông báo lỗi

en: Warning message
vi: Cảnh báo

en: Primary tabs
vi: Tab chính

en: Secondary tabs
vi: Thẻ phụ

en: Circle
vi: Vòng tròn

en: Changes made in this table will not be saved until the form is submitted.
vi: Các thay đổi được thực hiện trong bảng này sẽ không được lưu cho đến khi biểu mẫu được đệ trình.

en: No blocks in this region
vi: Không có khối nội dung nào trong vùng miền này.

en: Search form
vi: Biểu mẫu tìm kiếm

en: Page top
vi: Đầu trang

en: Sidebar first
vi: Sidebar đầu tiên

en: Highlight
vi: Tô sáng

en: @number comments per page
vi: @number lời bình mỗi trang

en: (active tab)
vi: (tab hoạt động)

en: Status message
vi: Thông báo tình trạng

en: Files must be less than !size.
vi: Kích thước của file phải nhỏ hơn !size.

en: Allowed file types: !extensions.
vi: Các định dạng cho phép: !extensions.

en: Images must be exactly !size pixels.
vi: Ảnh phải có kích thước !size điểm ảnh.

en: Images must be between !min and !max pixels.
vi: Ảnh phải có kích thước nằm trong khoảng !min đến !max điểm ảnh.

en: Images must be larger than !min pixels.
vi: Ảnh phải có kích thước lớn hơn !min điểm ảnh.

en: Images must be smaller than !max pixels.
vi: Ảnh phải có kích thước nhỏ hơn !max điểm ảnh.

en: More information about text formats
vi: Thông tin thêm về định dạng văn bản

en: The selected file %filename cannot be uploaded. Only files with the following extensions are allowed: %extensions.
vi: Tên tệp %filename không được phép tải lên. Chỉ có các tệp với phần mở rộng sau là được phép: %extensions.

en: Sidebar second
vi: Sidebar thứ hai

en: Autocomplete popup
vi: Bật lên tự hoàn tất

en: Searching for matches...
vi: Tìm khớp...
