mbase (7.x-1.0) - en to te translation catalogue (38 entries)

en: Forms
te: ఫారాలు

en: Home
te: ముంగిలి

en: Images
te: బొమ్మలు

en: title
te: శీర్షిక

en: Operations
te: కార్యాలు

en: content
te: విషయం

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: new
te: కొత్త

en: updated
te: తాజాకరించబడినది

en: File information
te: ఫైల్ సమాచారం

en: Search
te: వెతుకు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Weight
te: భారం

en: Go to previous page
te: క్రితపు పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to next page
te: తర్వాత పేజీకి వెళ్ళండి

en: Help
te: సహాయం

en: Region
te: ప్రాంతం

en: Display
te: చూపు

en: Options
te: ఎంపికలు

en: Done
te: పూర్తయ్యింది

en: Last post
te: చివరి టపా

en: Normal
te: సాధారణ

en: next
te: తదుపరి

en: General
te: సాధారణ

en: Forum
te: చర్చావేదిక

en: Navigation
te: మార్గదర్శిని

en: Add new comment
te: వ్యాఖ్యానించండి

en: Show
te: చూపించు

en: Topics
te: విషయాలు

en: Posts
te: టపాలు

en: previous
te: గత

en: More information
te: మరింత సమాచారం

en: Hide
te: దాచు

en: Error message
te: పొరపాటు సందేశం

en: Warning message
te: హెచ్చరిక సందేశం

en: @number comments per page
te: పుటకి @number వ్యాఖ్యలు

en: Status message
te: స్థితి సందేశం
