McFilemanager (7.x-1.0) - en to cy translation catalogue (10 entries)

en: User interface
cy: Rhyngwyneb defnyddwyr

en: Save configuration
cy: Cadw ffurfweddiad

en: Reset to defaults
cy: Ailosod i rhagosodiadau

en: Value
cy: Gwerth

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Reset
cy: Ailosod

en: The configuration options have been saved.
cy: Mae dewisadau ffurfweddu wedi ei gadw.

en: The configuration options have been reset to their default values.
cy: Mae dewisadau ffurfweddu wedi cael eu hailosod i'w gwerthoedd rhagosod.

en: help
cy: cymorth

en: This cannot be undone.
cy: Ni ellir dad-wneud hyn.
