McFilemanager (7.x-1.0) - en to gu translation catalogue (6 entries)

en: User interface
gu: વપરાશકર્તા ઈન્ટરફેસ

en: Save configuration
gu: ગોઠવણીઓ ને સંગ્રહો

en: Reset to defaults
gu: ફરીથી મૂળ સ્વરૂપ મા લાવો

en: Value
gu: મુલ્ય

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: Option
gu: વિકલ્પ
