McFilemanager (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (5 entries)

en: Save configuration
ta: அமைவடிவத்தை சேமிக்குக

en: Reset to defaults
ta: பொதுஇருப்புகளை மீளமைக்குக

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Reset
ta: மீளமைக்க

en: help
ta: உதவி
