MD Foto (7.x-1.0) - en to fil translation catalogue (19 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Content
fil: Nilalaman

en: Comments
fil: Mga puna

en: Block title
fil: Pamagat ng tipak

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: none
fil: wala

en: Help
fil: Tulong

en: Default
fil: Pamantayan

en: Footer
fil: Paanan

en: Navigation
fil: Paglalayag

en: Add new comment
fil: Magdagdag nang bagong puna

en: English
fil: Ingles

en: Standard
fil: Karaniwan

en: German
fil: Aleman

en: Main menu
fil: Pangunahing menu

en: Page top
fil: Ibabaw ng pahina

en: Page bottom
fil: Ilalim ng pahina

en: Highlighted
fil: Binigyang-diin
