MD Foto (7.x-1.0) - en to te translation catalogue (34 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Content
te: సారము

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: Block title
te: బ్లాకు శీర్షిక

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Size
te: కొలత

en: none
te: ఏమీలేవు

en: Help
te: సహాయం

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Page title
te: పేజీ శీర్షిక

en: Text color
te: పాఠ్యపు రంగు

en: Navigation
te: మార్గదర్శిని

en: Color
te: రంగు

en: Add new comment
te: వ్యాఖ్యానించండి

en: Georgia
te: జార్జియా

en: English
te: ఆంగ్లం

en: French
te: ఫ్రెంచ్

en: Italian
te: ఇటాలియన్

en: Spanish
te: స్పానిష్

en: Japanese
te: జపనీస్

en: Korean
te: కొరియన్

en: Search results
te: అన్వేషణ ఫలితాలు

en: Left
te: ఎడమ

en: Right
te: కుడి

en: Unpublished
te: ప్రచురింపబడనివి

en: You are here
te: మీరు ఇక్కడ ఉన్నారు

en: Permalink
te: స్థిరలంకె

en: German
te: జర్మన్

en: Display author name
te: రచయిత పేరుని చూపించు

en: Display posted date
te: ప్రచురించిన తేదీని చూపించు

en: Display comment count
te: వ్యాఖ్యల సంఖ్యని చూపించు

en: Display attachment count
te: జోడింపుల సంఖ్యని చూపించు

en: Page bottom
te: పేజీ అడుగు
