MD Foto (7.x-1.0) - en to vi translation catalogue (42 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Content
vi: Nội dung

en: Comments
vi: Bình luận

en: Block title
vi: Tiêu đề khối

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Size
vi: Dung lượng

en: none
vi: không có

en: Help
vi: Trợ giúp

en: Font
vi: Phông chữ

en: Default
vi: Mặc định

en: Page title
vi: Tiêu đề trang

en: Footer
vi: Phần chân

en: Background color
vi: Màu nền

en: Text color
vi: Màu chữ

en: Navigation
vi: Điều hướng

en: Color
vi: Màu sắc

en: Repeat
vi: Lặp lại

en: Add new comment
vi: Viết bình luận

en: Node title
vi: Tiêu đề node

en: Search results
vi: Kết quả tìm kiếm

en: Fixed
vi: Cố định

en: Left
vi: Trái

en: Right
vi: Phải

en: Standard
vi: Tiêu chuẩn

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: No repeat
vi: Không lặp lại

en: You are here
vi: Bạn đang ở đây

en: Permalink
vi: Liên kết cố định

en: Skip to main content
vi: Nhảy đến nội dung

en: Light
vi: Nhẹ

en: Main menu
vi: Trình đơn chính

en: Page top
vi: Đầu trang

en: Page bottom
vi: Cuối trang

en: Highlight
vi: Tô sáng

en: Scroll
vi: Cuộn

en: bold
vi: đậm

en: Layout style
vi: Kiểu bố cục

en: Highlighted
vi: Nổi bật

en: Color Scheme
vi: Bộ màu

en: Dark
vi: Sẫm màu

en: underline
vi: gạch dưới
