MD Foto (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (38 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: Block title
ta: தொகுதித் தலைப்பு

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Size
ta: அளவு

en: none
ta: இல்லை

en: Help
ta: உதவி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Background color
ta: பின்புல நிறம்

en: Text color
ta: எழுத்தின் நிறம்

en: Navigation
ta: வழிநடத்தல் தொடுப்பு

en: Color
ta: நிறம்

en: Add new comment
ta: புதிய கருத்தை சேர்

en: Georgia
ta: ஜோர்ஜியா

en: English
ta: ஆங்கிலம்

en: French
ta: பிரெஞ்சு

en: Italian
ta: இத்தாலியர்

en: Spanish
ta: ஸ்பானிஷ்

en: Japanese
ta: ஜப்பானீஸ்

en: Korean
ta: கொரியன்

en: Search results
ta: தேடல் முடிவுகள்

en: Sidebar
ta: பக்கப்பட்டி

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: Standard
ta: தரமானது

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: You are here
ta: நீங்கள் இங்கே

en: Permalink
ta: நிரந்தரசுட்டி

en: German
ta: ஜெர்மன்

en: Inherit
ta: மரபுரிமம்

en: Main menu
ta: முதன்மைப் பட்டி

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை
