Media Responsive Theme (7.x-1.1) - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: Add new comment
ta: புதிய கருத்தை சேர்

en: You are here
ta: நீங்கள் இங்கே

en: Copyright
ta: பதிப்புரிமை

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Main menu
ta: முதன்மைப் பட்டி

en: Secondary menu
ta: இரண்டாம்தரப் பட்டி
