Media (7.x-1.0-alpha2) - en to te translation catalogue (31 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: delete
te: తొలగించు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Type
te: రకం

en: Author
te: రచయిత

en: List
te: జాబితా

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: all
te: అన్నీ

en: Edit
te: మార్చు

en: Size
te: కొలత

en: none
te: ఏమీలేవు

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: edit
te: మార్చు

en: settings
te: అమరికలు

en: Preview
te: మునుజూపు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Update
te: తాజాకరించు

en: View
te: చూడు

en: Upload
te: ఎక్కించు

en: Update options
te: ఎంపికలను తాజాకరించు

en: All
te: అన్నీ

en: Other
te: ఇతర

en: About
te: గురించి

en: %name: illegal value.
te: %name: చెల్లని విలువ.

en: Uses
te: వాడుకలు

en: Private files
te: అంతరంగిక దస్త్రాలు

en: Public files
te: బహిరంగ దస్త్రాలు
