Media (7.x-1.0-rc2) - en to vi translation catalogue (93 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Save configuration
vi: Lưu cấu hình

en: Delete
vi: Xóa

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Operations
vi: Thao tác

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: List
vi: Danh sách

en: Confirm
vi: Xác nhận

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Description
vi: Mô tả

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: all
vi: tất cả

en: File
vi: Tập tin

en: Edit
vi: Sửa

en: Size
vi: Dung lượng

en: Display settings
vi: Các thiết lập trình bày

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: Link
vi: Liên kết

en: Image
vi: Ảnh

en: none
vi: không có

en: Name
vi: Tên

en: edit
vi: sửa

en: Import
vi: Nhập vào

en: Preview
vi: Xem trước

en: Save
vi: Lưu

en: Default
vi: Mặc định

en: Small
vi: Nhỏ

en: Large
vi: Rộng

en: View
vi: Xem

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Upload
vi: Tải lên

en: All
vi: Tất cả

en: Media
vi: Phương tiện

en: Directory
vi: Thư mục

en: Other
vi: Khác

en: Pattern
vi: Mẫu

en: Original
vi: Gốc

en: No items selected.
vi: Không có mục nào được chọn.

en: Add file
vi: Thêm tập tin

en: Match type
vi: Khớp kiểu

en: Your settings have been saved.
vi: Đã lưu lại các thiết lập của bạn.

en: options
vi: tuỳ chọn

en: image
vi: hình ảnh

en: Loading...
vi: Đang nạp...

en: File types
vi: Kiểu tệp tin

en: Select
vi: Chọn

en: Thumbnails
vi: Ảnh thu nhỏ

en: File display
vi: Hiển thị tập tin

en: Any
vi: Bất kỳ

en: About
vi: Giới thiệu

en: Importing
vi: Nhập

en: %name: illegal value.
vi: %name: Giá trị không hợp lệ.

en: Failed to upload the file.
vi: Không tải được tệp lên.

en: Allowed extensions
vi: Phần mở rộng tập tin được chấp nhận

en: Uses
vi: Sử dụng

en: File preview
vi: Xem thử tập tin

en: manage fields
vi: quản lý trường

en: Library
vi: Thư viện

en: Private files
vi: Các tệp được bảo mật

en: manage display
vi: quản lý hiển thị

en: Are you sure you want to delete this item? | Are you sure you want to delete these items?
vi[0]: Bạn có chắc muốn xoá mục này không?

en: <em>Edit @type</em> @title
vi: <em>Chỉnh sửa @type</em> @title

en: Public files
vi: Các tệp công cộng

en: Image style
vi: Kiểu dáng ảnh

en: Stream open: %url
vi: Mở luồng: %url

en: Stream opened: %parameters
vi: Đã mở luồng: %parameters

en: No media available.
vi: Không có phương tiện nào.

en: The file @title is in use and cannot be deleted.
vi: Tệp @title đang được dùng nên không xóa được.

en: The file @title was not deleted due to an error.
vi: Gặp lỗi không xóa được tệp @title.

en: File @title was deleted
vi: Đã xóa tệp @title

en: Other match type value
vi: Các kiểu khác khớp

en: Allowed streams
vi: Các luồng được phép

en: Allowed mimetypes
vi: Các kiểu tệp được phép

en: You may optionally enter one or more allowed file mimetypes for this Media type, if appropriate, separating each with a space. You may use a regular expression for matching, such as %image_match (which would match any mimetype beginning with %image) or %any_match, which would match any file mimetype.
vi: Bạn có thể nhập một hoặc nhiều kiểu tệp cho kiểu phương tiện này, ngăn cách nhau bằng dấu cách. Hoặc dùng biểu thức chính quy để so sánh, ví dụ như %image_match (khớp với các kiểu tệp mime bắt đầu bằng %image) hoặc %any_match, khớp với bất kỳ kiểu mime nào.

en: You may optionally enter one or more allowed file extensions for this Media type, if appropriate, separating each with a space (and no dots).
vi: Nhập một hoặc nhiều phần mở rộng được phép dành cho kiểu phương tiện này, ngăn cách bằng dấu phẩy (và bỏ dấu chấm ở đầu đi).

en: The @label media type has been saved.
vi: Đã lưu Kiểu phương tiện @label.

en: media
vi: phương tiện

en: Manage files used on your site.
vi: Quản lý các file được sử dụng trên trang web của bạn.

en: Separate extensions with a space or comma and do not include the leading dot.
vi: Ngăn cách các phần mở rộng bằng dấu cách hoặc dấu phẩy, và không thêm dấu chấm ở đầu mỗi phần mở rộng.

en: None (original image)
vi: Không (ảnh gốc)

en: Weight for @title
vi: Độ nặng cho @title

en: File extensions which are accepted in the media browser.  Use spaces to separate (e.g. "jpg gif pdf doc"). <br/><em>Note that this can be overriden on a per-field basis when creating multimedia asset fields and files of certain extensions cannot be embedded at this time.</em>
vi: Phần mở rộng được phép dùng trong trình duyệt media. Dùng dấu cách để ngăn cách giữa chúng (vd như "jpg gif pdf doc"). <br /><em>Lưu ý là thiết lập này còn liên quan tới các kiểu media mà hệ thống xử lý được: những kiểu media không nhúng được sẽ không sử dụng được.</em>

en: manage file display
vi: quản lý hiển thị tệp

en: No file types available.
vi: Không có kiểu tệp nào.

en: Enabled displays
vi: Chế độ hiển thị được bật

en: Display precedence order
vi: Thứ tự hiển thị

en: When a file is uploaded to this website, it is assigned one of the following types, based on what kind of file it is.
vi: Khi tải một tệp lên website, nó sẽ được gắn cho một trong các kiểu sau, tùy theo tính chất.

en: Manage file types
vi: Quản lý kiểu tệp

en: Manage file display
vi: Quản lý hiển thị tệp

en: Extends Drupal file entities to be fieldable and viewable.
vi: Cho phép xem và đính kèm các trường vào các tệp trên site.

en: File entity
vi: Đối tượng tệp tin
