Media (7.x-1.3) - en to ta translation catalogue (24 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Save configuration
ta: அமைவடிவத்தை சேமிக்குக

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Submit
ta: சமர்ப்பிக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Confirm
ta: உறுதிப்படுத்துக

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தப்பட்டது

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: This action cannot be undone.
ta: இந்தச் செயல் முடிக்கப்படாமல் இருக்க முடியாது.

en: none
ta: இல்லை

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: தொகுக்க

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Preview
ta: முன்னோக்கு

en: Default
ta: பொதுஇருப்பு

en: View
ta: நோக்குக

en: Upload
ta: பதிவேற்றுக

en: The file %file could not be saved. An unknown error has occurred.
ta: தெரியாத ஒரு வழு ஏற்பட்டுள்ளதால் கோப்பு %file ஐ சேமிக்க முடியவில்லை.
