Media (7.x-1.4) - en to gu translation catalogue (38 entries)

en: Title
gu: શિર્ષક

en: Save configuration
gu: ગોઠવણીઓ ને સંગ્રહો

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Submit
gu: રજૂ કરો

en: Operations
gu: ક્રિયાઓ

en: Type
gu: પ્રકાર

en: Author
gu: લેખક

en: List
gu: સૂચિ

en: Confirm
gu: ખાતરી કરો

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: Description
gu: વર્ણન

en: Disabled
gu: નિષ્ક્રિય

en: Enabled
gu: સક્રિય

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Size
gu: માપ

en: This action cannot be undone.
gu: આ ક્રિયા પૂર્વવત્ કરી શકાતી નથી.

en: Link
gu: કડી

en: Name
gu: નામ

en: edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Import
gu: આયાત

en: Preview
gu: પૂર્વદર્શન

en: Save
gu: સાચવો

en: Default
gu: મૂળભૂત

en: Small
gu: નાનું

en: Large
gu: મોટું

en: View
gu: જુઓ

en: Updated
gu: અધતન થયું

en: Unknown
gu: અજ્ઞાત

en: All
gu: બધા

en: Other
gu: અન્ય

en: Your settings have been saved.
gu: તમારા સુયોજનો સંગ્રહવામાં આવ્યા છે

en: Select
gu: પસંદ કરો

en: Any
gu: કોઈપણ

en: About
gu: વિશે

en: Uses
gu: ઉપયોગો

en: Private files
gu: ખાનગી ફાઈલો

en: Public files
gu: જાહેર ફાઈલ

en: Image style
gu: ચિત્ર શૈલી
