Media (7.x-1.9) - en to ta translation catalogue (56 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Confirm
ta: உறுதிசெய்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: all
ta: அனைத்து

en: File
ta: கோப்பு

en: Edit
ta: மாற்று

en: Size
ta: அளவு

en: Display settings
ta: காட்சி அமைவுகள்

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Link
ta: சுட்டி

en: Image
ta: படம்

en: none
ta: இல்லை

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Save
ta: சேமி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Small
ta: சிறியது

en: Large
ta: பெரியது

en: View
ta: பார்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: Upload
ta: தரவேற்று

en: All
ta: எல்லா

en: OK
ta: சரி

en: Media
ta: ஊடகம்

en: Directory
ta: கோப்பகம்

en: Other
ta: மற்றவை

en: No items selected.
ta: எந்த உருப்படியும் தெரிவு செய்யப்படவில்லை.

en: Your settings have been saved.
ta: உங்கள் அமைவுகள் சேமிக்கப்பட்டன.

en: Allowed file extensions
ta: அனுமதிக்கப்பட்ட கோப்பு நீட்சி வகைகள்

en: image
ta: படம்

en: Loading...
ta: ஏற்றுகிறது ...

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: Any
ta: ஏதும்

en: About
ta: பற்றி

en: The file %file could not be saved. An unknown error has occurred.
ta: உங்கள் கோப்பு %file இந்த பெயரில் சேமிக்கப்பட மாட்டாது. ஒரு தெரியாத குறை நடந்துள்ளது.

en: The specified file %name could not be uploaded.
ta: கொடுக்கப்பட்ட கோப்பு %name ஐ மேலேற்றம் செய்ய முடியாது.

en: Uses
ta: பயன்படுத்துகிறது

en: Private files
ta: தனிப்பட்ட கோப்புகள்

en: Are you sure you want to delete this item? | Are you sure you want to delete these items?
ta[0]: இப்பொருளை அழிப்பதில் உறுதியாக உள்ளீர்களா?
ta[1]: இப்பொருட்களை அழிப்பதில் உறுதியாக உள்ளீர்களா?

en: <em>Edit @type</em> @title
ta: <em>திருத்து @type</em> @title

en: Public files
ta: வெளிப்படையான கோப்புகள்

en: View mode
ta: பார்க்கும் முறை

en: Weight for @title
ta: @title ன் எடை
