Media (7.x-2.0-beta5) - en to ta translation catalogue (54 entries)

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: Confirm
ta: உறுதிசெய்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: more
ta: மேலும்

en: all
ta: அனைத்து

en: File information
ta: கோப்பின் தகவல்கள்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Reset
ta: மீளமை

en: Use count
ta: பயன்பாட்டு எண்ணிக்கை

en: Weight
ta: எடை

en: Link
ta: சுட்டி

en: none
ta: இல்லை

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: True
ta: சரி

en: False
ta: தவறு

en: Default
ta: இயல்பான

en: Display
ta: காட்சி

en: Upload
ta: தரவேற்று

en: file
ta: கோப்பு

en: File ID
ta: கோப்பு குறி

en: File name
ta: கோப்பு பெயர்

en: Original image
ta: அசல் படம்

en: OK
ta: சரி

en: Width
ta: அகலம்

en: Height
ta: உயரம்

en: Media
ta: ஊடகம்

en: Directory
ta: கோப்பகம்

en: Position
ta: இடம்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: ‹ previous
ta: ‹ முந்திய

en: next ›
ta: அடுத்த ›

en: Attach
ta: இணை

en: Migrate
ta: புலம்பெயர்ப்பு

en: !name field is required.
ta: !name புலம் தேவையானது.

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: « first
ta: « முதல்

en: last »
ta: கடைசி »

en: Overlay
ta: மேற்பரப்பு

en: About
ta: பற்றி

en: The file %file could not be saved. An unknown error has occurred.
ta: உங்கள் கோப்பு %file இந்த பெயரில் சேமிக்கப்பட மாட்டாது. ஒரு தெரியாத குறை நடந்துள்ளது.

en: No files available.
ta: எந்த கோப்புமில்லை

en: Uses
ta: பயன்படுத்துகிறது

en: Upload date
ta: பதிவேற்றிய தேதி

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: The file upload failed. %upload
ta: கோப்பு தரவேற்றம் தோல்வி. %upload

en: Include file in display
ta: காட்சியில் கோப்பை உள்ளிணை

en: <em>Edit @type</em> @title
ta: <em>திருத்து @type</em> @title

en: Weight for @title
ta: @title ன் எடை

en: Weight for new file
ta: புதிய கோப்பின் எடை
