Media (7.x-2.0-beta9) - en to vi translation catalogue (96 entries)

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Operations
vi: Thao tác

en: Type
vi: Kiểu

en: Confirm
vi: Xác nhận

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Remove
vi: Xoá

en: Description
vi: Mô tả

en: more
vi: thêm

en: all
vi: tất cả

en: File information
vi: Thông tin tập tin

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: None
vi: Không có

en: Use count
vi: Số lần dùng

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Link
vi: Liên kết

en: none
vi: không có

en: Preview
vi: Xem trước

en: True
vi: Đúng

en: False
vi: Sai

en: Default
vi: Mặc định

en: Background Color
vi: Màu nền

en: Display
vi: Hiển thị

en: Upload
vi: Tải lên

en: file
vi: tập tin

en: File ID
vi: ID tập tin

en: File name
vi: Tên tập tin

en: Original image
vi: Hình ảnh gốc

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Height
vi: Chiều cao

en: Media
vi: Phương tiện

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Directory
vi: Thư mục

en: Position
vi: Vị trí

en: Pattern
vi: Mẫu

en: Original
vi: Gốc

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Browse
vi: Duyệt qua

en: ‹ previous
vi: ‹ trước

en: next ›
vi: sau ›

en: options
vi: tuỳ chọn

en: My files
vi: Hồ sơ của tôi

en: Attach
vi: Đính kèm

en: !name field is required.
vi: Thông tin !name cần được nhập.

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Select
vi: Chọn

en: Thumbnails
vi: Ảnh thu nhỏ

en: Application
vi: Ứng dụng

en: « first
vi: « đầu

en: last »
vi: cuối »

en: Offset
vi: Độ dịch

en: About
vi: Giới thiệu

en: Resizable
vi: Có thể đổi cỡ

en: Importing
vi: Nhập

en: The file %file could not be saved. An unknown error has occurred.
vi: Không thể lưu tập tin %file. Không rõ nguyên nhân lỗi.

en: No files available.
vi: Không có tệp nào.

en: Uses
vi: Sử dụng

en: Upload date
vi: Ngày tải lên

en: Displays rows as an HTML list.
vi: Trình bày các dòng dưới dạng danh sách HTML.

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: The file upload failed. %upload
vi: Không tải được tệp lên. %upload

en: An unrecoverable error occurred. The uploaded file likely exceeded the maximum file size (@size) that this server supports.
vi: Đã xảy ra một lỗi nghiêm trọng. Tệp tin tải lên có kích thước quá lớn so với kích thước tối đa mà máy chủ này hỗ trợ (@size).

en: Library
vi: Thư viện

en: Optional subdirectory within the upload destination where files will be stored. Do not include preceding or trailing slashes.
vi: Thư mục con bên trong đích lưu trữ dành cho các tệp tải lên. Xin đừng nhập dấu xuộc ở đầu hoặc cuối đường dẫn này.

en: Include file in display
vi: Đính kèm tệp khi hiển thị

en: The description may be used as the label of the link to the file.
vi: Thông tin mô tả có thể được sử dụng để làm liên kết tới tệp tin.

en: An unrecoverable error occurred. Use of this form has expired. Try reloading the page and submitting again.
vi: Đã xảy ra một lỗi nghiêm trọng. Biểu mẫu này đã bị quá hạn. Vui lòng nạp lại trang này rồi gửi lại lần nữa.

en: The file in the !name field was unable to be uploaded.
vi: Tệp tin trong trường !name đã không được tải lên thành công.

en: <em>Edit @type</em> @title
vi: <em>Chỉnh sửa @type</em> @title

en: Image style
vi: Kiểu dáng ảnh

en: Stream open: %url
vi: Mở luồng: %url

en: Stream opened: %parameters
vi: Đã mở luồng: %parameters

en: media
vi: phương tiện

en: Manage files used on your site.
vi: Quản lý các file được sử dụng trên trang web của bạn.

en: Separate extensions with a space or comma and do not include the leading dot.
vi: Ngăn cách các phần mở rộng bằng dấu cách hoặc dấu phẩy, và không thêm dấu chấm ở đầu mỗi phần mở rộng.

en: None (original image)
vi: Không (ảnh gốc)

en: Modal
vi: Cách thức

en: Image style: @style
vi: Kiểu dáng ảnh: @style

en: Weight for @title
vi: Độ nặng cho @title

en: Weight for new file
vi: Thứ tự của tệp tin mới

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính

en: Enabled browser plugins
vi: Các trình duyệt phương tiện được phép dùng

en: If no plugins are selected, they will all be available.
vi: Để trống để bật tất cả các trình bổ sung.

en: Media Field
vi: Trường phương tiện

en: Edit selected files
vi: Sửa tệp đã chọn

en: Edit multiple files
vi: Sửa nhiều tệp

en: Cannot update field %id (%field_name) because it does not use the field_sql_storage storage type.
vi: Không cập nhật được trường %id (%field_name) vì nó không dùng kiểu lưu trữ field_sql_storage.

en: File saved
vi: Đã lưu tệp

en: Add internet files to your media library.
vi: Thêm các tệp trên mạng vào thư viện phương tiện.

en: Convert Media tags to markup
vi: Chuyển các thẻ Media thành mã

en: Import files
vi: Nhập tệp

en: The <em>Convert Media tags to markup</em> filter must be enabled for the <a href="@format-link">@format format</a> in order to use the Media browser WYSIWYG button.
vi: Bộ lọc <em>Chuyển các thẻ Media thành mã</em> phải được bật để định dạng văn bản <a href="@format-link">@format</a> dùng bộ duyệt phương tiện đi kèm trình soạn thảo.

en: %name: Only remote files with the following types are allowed: %types-allowed.
vi: %name: chỉ các tệp ở ngoài với các kiểu sau là được phép: %types-allowed.

en: no file types selected
vi: không có kiểu tệp nào được chọn
