Media (7.x-2.1) - en to ml translation catalogue (27 entries)

en: Submit
ml: സമര്‍പ്പിക്കു

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Type
ml: തരം

en: Confirm
ml: ഉറപ്പിക്കുക

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Remove
ml: ഒഴിവാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: more
ml: കൂടുതൽ

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: None
ml: ഇല്ല

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Center
ml: കേന്ദ്രം

en: none
ml: ഒന്നുമില്ല

en: Preview
ml: മുന്‍‌കാഴ്ച

en: Display
ml: ഡിസ്പ്ലേ

en: Upload
ml: അപ്‌ലോഡ്

en: file
ml: ഫയൽ

en: Original image
ml: യഥാർത്ഥ ചിത്രം

en: OK
ml: ശരി

en: ‹ previous
ml: ‹ മുമ്പത്തേത്

en: next ›
ml: അടുത്തത് ›

en: !name field is required.
ml: !name ആവശ്യമാണ്.

en: « first
ml: « ആദ്യം

en: last »
ml: അവസാനത്തേത് »

en: The file %file could not be saved. An unknown error has occurred.
ml: എന്തോ അറിയപ്പെടാത്ത പ്രശ്നം സംഭവിച്ചിരിക്കുന്നു എന്നതിനാല്‍ %file ഫയല്‍ സൂക്ഷിക്കാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: Uses
ml: ഉപയോഗങ്ങൾ
