Media (7.x-2.23) - en to cy translation catalogue (50 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Submit
cy: Cyflwyno

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Type
cy: Math

en: Confirm
cy: Cadarnhau

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Remove
cy: Symud

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: more
cy: mwy

en: Edit
cy: Golygu

en: Reset
cy: Ailosod

en: None
cy: Dim

en: Weight
cy: Pwysau

en: Link
cy: Dolen

en: none
cy: dim

en: Preview
cy: Rhagolwg

en: True
cy: Gwir

en: False
cy: Anwir

en: Default
cy: Diofyn

en: Display
cy: Dangos

en: Unknown
cy: Anhysbys

en: Upload
cy: Llwytho i fyny

en: file
cy: ffeil

en: Out of date
cy: Wedi dyddio

en: File ID
cy: ID ffeil

en: File name
cy: Enw ffeil

en: Width
cy: Lled

en: Height
cy: Uchder

en: Media
cy: Cyfryngau

en: Override
cy: Gwrthwneud

en: Position
cy: Lleoliad

en: Original
cy: Gwreiddiol

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: ‹ previous
cy: < blaenorol

en: next ›
cy: nesaf >

en: Alignment
cy: Aliniad

en: Attach
cy: Atodi

en: !name field is required.
cy: Mae maes !name yn ofynnol.

en: Apply
cy: Ceisio

en: Select
cy: Dewis

en: Global
cy: Eang

en: « first
cy: Cyntaf

en: last »
cy: olaf >>

en: Offset
cy: Ongli

en: The file %file could not be saved. An unknown error has occurred.
cy: Ni ellir arbed ffeil %file. Mae gwall anhysbys wedi digwydd.

en: Upload date
cy: Dyddiad llwytho i fyny

en: Displays rows as an HTML list.
cy: Yn dangos rhesi fel rhestr HTML.

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen

en: The file upload failed. %upload
cy: Methodd y llwythiad ffeil. %upload

en: Image style
cy: Arddull delwedd
