Media (7.x-4.0-alpha5) - en to fil translation catalogue (24 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Type
fil: Uri

en: Confirm
fil: Kumpirmahin

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: more
fil: marami pa

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Weight
fil: Timbang

en: none
fil: wala

en: Preview
fil: Masdan muna

en: Default
fil: Pamantayan

en: File ID
fil: ID ng talaksan

en: File name
fil: Pangalan ng talaksan

en: Override
fil: Ipasawalang-bisa

en: ‹ previous
fil: ‹ nakaraan

en: next ›
fil: susunod ›

en: Attach
fil: Angkatin

en: !name field is required.
fil: Ang patlang na <em>!name</em> ay kinakailangan.

en: « first
fil: « una

en: last »
fil: huli »

en: The file %file could not be saved. An unknown error has occurred.
fil: Ang file na %file ay hindi mapangalagaan. Isang hindi kilalang pagkakamali ay naganap.
