Media Blue (7.x-1.0) - en to fil translation catalogue (10 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Content
fil: Nilalaman

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Search
fil: Hanapin

en: Weight
fil: Timbang

en: Help
fil: Tulong

en: Right sidebar
fil: Kanang sidebar

en: Recent comments
fil: Mga punang kumakailan lamang

en: Highlighted
fil: Binigyang-diin

en: Sidebar Second
fil: Pangalawang baras sa gilid
