Media Browser Plus (7.x-3.0-beta1) - en to fil translation catalogue (15 entries)

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Type
fil: Uri

en: Actions
fil: Mga gawain

en: more
fil: marami pa

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Preview
fil: Masdan muna

en: View
fil: Tingnan

en: File name
fil: Pangalan ng talaksan

en: Navigation
fil: Paglalayag

en: ‹ previous
fil: ‹ nakaraan

en: next ›
fil: susunod ›

en: « first
fil: « una

en: last »
fil: huli »

en: Add link
fil: Magdagdag nang kawing
