Derivatives API (7.x-1.0-beta1) - en to vi translation catalogue (14 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Username
vi: Tên người dùng

en: File
vi: Tập tin

en: Event
vi: Sự Kiện

en: Timestamp
vi: Nhãn thời gian

en: Conditions
vi: Điều kiện

en: Media
vi: Phương tiện

en: Events
vi: Sự kiện

en: File type
vi: Kiểu tập tin

en: Created date
vi: Ngày tạo ra

en: Period
vi: Dấu chấm

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Basic options
vi: Tùy chọn cơ bản

en: Unmanaged
vi: Không quản lý
