Derivatives API (7.x-1.0-beta3) - en to cy translation catalogue (10 entries)

en: Status
cy: Statws

en: Username
cy: Enw defnyddiwr

en: File
cy: Ffeil

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Timestamp
cy: Amsernod

en: Media
cy: Cyfryngau

en: Events
cy: Digwyddiadau

en: Created date
cy: Dyddiad y crewyd

en: Mime type
cy: Math o feim

en: Basic options
cy: Dewisiadau Sylfaenol
