Media Event (7.x-1.0-alpha1) - en to fil translation catalogue (7 entries)

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Author
fil: May akda

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Edit
fil: Wastuhin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Default
fil: Pamantayan

en: View
fil: Tingnan
