Media Gallery (7.x-1.0-beta8) - en to vi translation catalogue (27 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Slideshow
vi: Trình chiếu ảnh

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Remove
vi: Xoá

en: Description
vi: Mô tả

en: Enabled
vi: Bật

en: Tags
vi: Thẻ

en: Download
vi: Tải về

en: Edit
vi: Sửa

en: Block settings
vi: Các thiết lập khối

en: Default
vi: Mặc định

en: View
vi: Xem

en: You are not authorized to access this page.
vi: Bạn không có quyền truy cập trang này.

en: Remove file
vi: Xóa tập tin

en: Number of columns
vi: Số cột

en: Gallery
vi: Thư viện ảnh

en: Gallery settings
vi: Các thiết lập bộ sưu tập

en: Media
vi: Phương tiện

en: Updated term %term.
vi: Đã cập nhật từ liệu %term.

en: Not enabled
vi: Không bật

en: Next »
vi: Tiếp »

en: No content available.
vi: Không có nội dung nào.

en: Edit gallery
vi: Sửa thư viện ảnh

en: <em>Edit @type</em> @title
vi: <em>Chỉnh sửa @type</em> @title

en: Use tags to group articles on similar topics into categories.
vi: Sử dụng thẻ để nhóm các bài viết về các chủ đề tương tự thành các thể loại.

en: Enter a comma-separated list of words to describe your content.
vi: Nhập một danh sách các từ được ngăn cách bằng dấu phẩy (,) để mô tả  nội dung của bạn.

en: Nothing
vi: Không có gì
