Media Gallery (7.x-1.0-rc1) - en to ta translation catalogue (21 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Slideshow
ta: வில்லைகாட்சி

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Download
ta: தரவிறக்கு

en: Edit
ta: மாற்று

en: Block settings
ta: தொகுதி அமைப்புகள்

en: Default
ta: இயல்பான

en: View
ta: பார்

en: You are not authorized to access this page.
ta: இந்த பக்கத்தை  நீங்கள் பார்க்கஅனுமதி இல்லை.

en: Number of columns
ta: பத்திகள் எண்ணிக்கை

en: Media
ta: ஊடகம்

en: Updated term %term.
ta: சொல் %term புதுப்பிக்கப்பட்டது.

en: Not enabled
ta: செயலாக்கத்தில் இல்லை

en: No content available.
ta: எந்த உள்ளடக்கங்களும் இல்லை.

en: <em>Edit @type</em> @title
ta: <em>திருத்து @type</em> @title

en: Enter a comma-separated list of words to describe your content.
ta: உங்கள் தகவல் சார்ந்த வார்த்தைகளை கம(,) மூலமாக பிரித்து உள்ளீடு செய்க.

en: Nothing
ta: ஏதுமில்லை
