Media Gallery (7.x-1.2) - en to te translation catalogue (21 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Slideshow
te: స్లైడ్ ప్రదర్శన

en: Title
te: శీర్షిక

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Description
te: వివరణ

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Tags
te: ట్యాగులు

en: Download
te: దింపుకోలు

en: Edit
te: మార్చు

en: Block settings
te: బ్లాక్ అమరికలు

en: Export
te: ఎగుమతించు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: View
te: చూడు

en: You are not authorized to access this page.
te: ఈ పేజీ చూడడానికి మీకు అనుమతి లేదు.

en: Number of columns
te: నిలువు వరుసల సంఖ్య

en: Title and license
te: శీర్షిక మరియు లైసెన్సు

en: Show nothing
te: ఏమీ చూపించకు

en: -- Creative Commons --
te: -- క్రియేటివ్ కామన్స్ --

en: Presentation settings
te: ప్రదర్శన అమరికలు

en: Media information
te: మాధ్యమ సమాచారం

en: <span>@num video</span> | <span>@num videos</span>
te[0]: <span>@num వీడియో</span>
te[1]: <span>@num వీడియోలు</span>
