Media Gallery (7.x-1.5) - en to fil translation catalogue (11 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Title
fil: Pamagat

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Default
fil: Pamantayan

en: View
fil: Tingnan

en: You are not authorized to access this page.
fil: Ikaw ay hindi awtorisadong magpunta sa pahinang ito.

en: No content available.
fil: Walang magagamit na nilalaman.
