Media JWPlatform (7.x-1.0) - en to cy translation catalogue (8 entries)

en: Submit
cy: Cyflwyno

en: Reset
cy: Ailosod

en: Keywords
cy: Geiriau allweddol

en: Filter
cy: Hidlydd

en: Media
cy: Cyfryngau

en: The file %file could not be saved. An unknown error has occurred.
cy: Ni ellir arbed ffeil %file. Mae gwall anhysbys wedi digwydd.

en: Search in
cy: Chwilio yn

en: Image style
cy: Arddull delwedd
