Media JWPlatform (7.x-1.0) - en to ml translation catalogue (5 entries)

en: Submit
ml: സമര്‍പ്പിക്കു

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ

en: The file %file could not be saved. An unknown error has occurred.
ml: എന്തോ അറിയപ്പെടാത്ത പ്രശ്നം സംഭവിച്ചിരിക്കുന്നു എന്നതിനാല്‍ %file ഫയല്‍ സൂക്ഷിക്കാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: Search in
ml: ഇവിടെ തിരയു
