Media JWPlatform (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (8 entries)

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Reset
ta: மீளமை

en: Keywords
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Media
ta: ஊடகம்

en: Loading...
ta: ஏற்றுகிறது ...

en: The file %file could not be saved. An unknown error has occurred.
ta: உங்கள் கோப்பு %file இந்த பெயரில் சேமிக்கப்பட மாட்டாது. ஒரு தெரியாத குறை நடந்துள்ளது.

en: Search in
ta: இதில் தேட
