Media Library (7.x-1.1) - en to vi translation catalogue (24 entries)

en: user
vi: người dùng

en: Type
vi: Kiểu

en: more
vi: thêm

en: Size
vi: Dung lượng

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Name
vi: Tên

en: User
vi: Người dùng

en: Files
vi: Các tập tin

en: Media
vi: Phương tiện

en: System
vi: Hệ thống

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: ‹ previous
vi: ‹ trước

en: next ›
vi: sau ›

en: Apply
vi: Áp dụng

en: « first
vi: « đầu

en: last »
vi: cuối »

en: Offset
vi: Độ dịch

en: No files available.
vi: Không có tệp nào.

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Library
vi: Thư viện

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
