Media Recorder (7.x-1.0-alpha10) - en to vi translation catalogue (14 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Description
vi: Mô tả

en: edit
vi: sửa

en: Audio
vi: Âm thanh

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Height
vi: Chiều cao

en: Media
vi: Phương tiện

en: Not installed
vi: Chưa được cài đặt

en: Optional subdirectory within the upload destination where files will be stored. Do not include preceding or trailing slashes.
vi: Thư mục con bên trong đích lưu trữ dành cho các tệp tải lên. Xin đừng nhập dấu xuộc ở đầu hoặc cuối đường dẫn này.

en: Include file in display
vi: Đính kèm tệp khi hiển thị

en: The description may be used as the label of the link to the file.
vi: Thông tin mô tả có thể được sử dụng để làm liên kết tới tệp tin.

en: Minimum Height
vi: Chiều cao con tối thiểu

en: Separate extensions with a space or comma and do not include the leading dot.
vi: Ngăn cách các phần mở rộng bằng dấu cách hoặc dấu phẩy, và không thêm dấu chấm ở đầu mỗi phần mở rộng.

en: Maximum Width
vi: Độ rộng tối đa
