Media watermark (7.x-1.0) - en to ml translation catalogue (7 entries)

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Submit
ml: സമര്‍പ്പിക്കു

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Name
ml: പേര്

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: The specified file %name could not be uploaded.
ml: നിര്‍ദ്ദിഷ്‌ട പ്രമാണം %name അപ്‌ലോഡ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.
