MediaElement (7.x-1.3) - en to vi translation catalogue (15 entries)

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Download
vi: Tải về

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Height
vi: Chiều cao

en: Volume
vi: Thể tích

en: Loop
vi: Lặp

en: Do not display
vi: Không hiển thị

en: Duration
vi: Thời lượng

en: Features
vi: Tính năng

en: Autoplay
vi: Tự động phát

en: Fullscreen
vi: Toàn màn hình

en: Progress
vi: Tiến hành

en: Preload
vi: Nạp trước

en: Download Link
vi: Liên kết tải xuống
