MediaFront (7.x-2.0-beta5) - en to vi translation catalogue (32 entries)

en: Next
vi: Tiếp

en: delete
vi: xoá

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Description
vi: Mô tả

en: None
vi: Không có

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: edit
vi: sửa

en: Export
vi: Xuất

en: Preset Name
vi: Tên bộ thiết lập

en: Theme
vi: Sắc thái

en: <none>
vi: <không>

en: Introduction
vi: Giới thiệu

en: Loop
vi: Lặp

en: Shuffle
vi: Trộn

en: Link URL
vi: URL của liên kết

en: Template
vi: Mẫu

en: export
vi: xuất ra

en: Playlist Settings
vi: Thiết lập bộ phát

en: Player Settings
vi: Thiết lập của trình phát Media

en: Player Preview
vi: Xem thử trình phát

en: Preset Information
vi: Thông tin về bộ thiết lập

en: Add a brief description to your preset name.
vi: Mô tả ngắn gọn về tên của bộ thiết lập.

en: Media Player
vi: Trình phát Media

en: Select which player you would like to use for this preset.
vi: Chọn trình phát muốn dùng cho bộ thiết lập này.

en: MediaFront Presets
vi: Bộ thiết lập cho MediaFront

en: Enter the width of the player.
vi: Nhập chiều rộng của trình phát.

en: Show Playlist
vi: Hiện danh sách phát

en: Playlist Only
vi: Chỉ danh sách phát

en: Enter the website that the logo points to.
vi: Nhập website logo này trỏ tới.

en: Import preset
vi: Nhập bộ thiết lập

en: Shows this view as a Media Player, mapping fields to the playlist elements.
vi: Danh sách dạng trình phát Media, ánh xạ các trường vào trong danh sách phát.
