MediaFront (7.x-2.0-rc6) - en to ml translation catalogue (15 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Body
ml: ഘടന

en: Next
ml: അടുത്തത്

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Description
ml: വിവരണം

en: None
ml: ഇല്ല

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Category
ml: വര്‍ഗ്ഗം

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Export
ml: കയറ്റുമതി

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Node
ml: നോഡ്
