MediaFront (7.x-2.0-rc6) - en to ta translation catalogue (22 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Next
ta: அடுத்து

en: delete
ta: அழி

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: None
ta: இல்லை

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Category
ta: பிரிவு

en: edit
ta: மாற்று

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Preset Name
ta: முன்னமைப்பு பெயர்

en: Theme
ta: தீம்

en: Keywords
ta: குறிச்சொற்கள்

en: <none>
ta: <இல்லை>

en: User
ta: பயனர்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Node
ta: கணு

en: Template
ta: முன் வடிவு

en: Content ID
ta: உள்ளடக்க குறியெண்
