MediaFront (7.x-2.1) - en to vi translation catalogue (12 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Content
vi: Nội dung

en: Category
vi: Mục phân loại

en: Keywords
vi: Từ khóa

en: User
vi: Người dùng

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Thumbnail
vi: Ảnh thu nhỏ

en: Template
vi: Mẫu

en: Content ID
vi: ID nội dung

en: Player Settings
vi: Thiết lập của trình phát Media

en: Media Player
vi: Trình phát Media
