Medium Publish (7.x-1.0) - en to fil translation catalogue (14 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Type
fil: Uri

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Disable
fil: Pahintuin

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Edit
fil: Wastuhin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Configuration
fil: Pagsasa-ayos

en: Override
fil: Ipasawalang-bisa
