Meedjum Base (7.x-1.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (8 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Images
ta: படங்கள்

en: Article
ta: கட்டுரை

en: Feed
ta: புகட்டல்

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Subtitle
ta: உபதலைப்பு

en: Main menu
ta: முதன்மைப் பட்டி
