Membership Entity (7.x-1.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (26 entries)

en: Save configuration
ta: அமைவடிவத்தை சேமிக்குக

en: delete
ta: நீக்குக

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Submit
ta: சமர்ப்பிக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Reset
ta: மீளமைக்க

en: This action cannot be undone.
ta: இந்தச் செயல் முடிக்கப்படாமல் இருக்க முடியாது.

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Weight
ta: நிறை

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: தொகுக்க

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Update
ta: இற்றைப்படுத்துக

en: View
ta: நோக்குக

en: Update options
ta: இற்றைப்படுத்தல் தெரிவுகள்

en: Active
ta: இயங்கும்

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Unlimited
ta: வரையறையற்றது

en: Refine
ta: செம்மைப்படுத்துக

en: Undo
ta: அ-செய்
