Membership Entity (7.x-1.0-alpha2) - en to fil translation catalogue (36 entries)

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: delete
fil: tanggalin

en: Status
fil: Kalagayan

en: Register
fil: Magrehistro

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Username
fil: Bansag

en: Type
fil: Uri

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Password
fil: Hudyat

en: Weight
fil: Timbang

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Export
fil: Luwasin

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Update
fil: Gawing bago

en: View
fil: Tingnan

en: Created
fil: Inilikha

en: Update options
fil: Mga pagpipilian sa pagbabago

en: Active
fil: Aktibo

en: Filter
fil: Salain

en: Unlimited
fil: Walang hangganan

en: Log in
fil: Lumagda

en: Operation
fil: Pagpapatakbo

en: any
fil: kahit ano

en: Create new account
fil: Lumikha nang bagong akawnt

en: No content available.
fil: Walang magagamit na nilalaman.

en: Enter your @s username.
fil: Ipasok ang iyong bansag sa @s.

en: New user: %name (%email).
fil: Bagong tagagamit: %name (%email).

en: Enter the password that accompanies your username.
fil: Ipasok ang hudyat na kasama ng iyong bansag.
