Membership Entity (7.x-1.0-alpha2) - en to te translation catalogue (43 entries)

en: user
te: వాడుకరి

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: delete
te: తొలగించు

en: Status
te: స్థితి

en: Register
te: నమోదు చెయ్యు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Type
te: రకం

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Description
te: వివరణ

en: Last Updated
te: చివరి తాజాకరణ

en: Edit
te: మార్చు

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Password
te: సంకేతపదం

en: Weight
te: భారం

en: Link
te: లింకు

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: edit
te: మార్చు

en: Export
te: ఎగుమతించు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Update
te: తాజాకరించు

en: View
te: చూడు

en: Created
te: సృష్టితం

en: Update options
te: ఎంపికలను తాజాకరించు

en: Filter
te: వడపోయి

en: N/A
te: వర్తించదు

en: 1 day
te: 1 రోజు

en: 3 months
te: 3 నెలలు

en: 6 months
te: 6 నెలలు

en: 1 year
te: 1 సంవత్సరం

en: Unlimited
te: అపరిమితం

en: Other
te: ఇతర

en: Log in
te: ప్రవేశించు

en: Order
te: క్రమం

en: Create new account
te: కొత్త ఖాతా సృష్టించు

en: 1 week
te: 1 వారం

en: Enter your @s username.
te: మీ @s వాడుకరి పేరుని టైపు చెయ్యండి.

en: New user: %name (%email).
te: కొత్త వాడుకరి: %name (%email).

en: Enter the password that accompanies your username.
te: మీ వాడుకరి పేరుకి సంబంధించిన సంకేతపదం ఇవ్వండి.

en: A welcome message with further instructions has been sent to your e-mail address.
te: సూచనలతో కూడిన స్వాగత సందేశాన్ని మీ ఈమెయిలు చిరునామాకి పంపించాం.
