Membership Entity (7.x-1.0-beta1) - en to cy translation catalogue (54 entries)

en: user
cy: defnyddiwr

en: Save configuration
cy: Cadw ffurfweddiad

en: Status
cy: Statws

en: Delete
cy: Dileu

en: Username
cy: Enw defnyddiwr

en: Type
cy: Math

en: List
cy: Rhestr

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Remove
cy: Symud

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Edit
cy: Golygu

en: None
cy: Dim

en: This action cannot be undone.
cy: Ni ellir dad-wneud y weithred yma.

en: Weight
cy: Pwysau

en: Link
cy: Dolen

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Name
cy: Enw

en: edit
cy: golygu

en: Export
cy: Allfudo

en: Save
cy: Cadw

en: View
cy: Gweld

en: Advanced settings
cy: Gosodiadau uwch

en: User
cy: Defnyddiwr

en: Configure
cy: Ffurfweddu

en: Options
cy: Dewisiadau

en: Separator
cy: Gwahanydd

en: Active
cy: Gweithredol

en: E-mail address
cy: Cyfeiriad e-bost

en: Unlimited
cy: Diderfyn

en: Current
cy: Cyfredol

en: Now
cy: Nawr

en: Other
cy: Arall

en: List type
cy: Rhestru y math

en: Log in
cy: Mewngofnodi

en: Clone
cy: Clôn

en: Order
cy: Trefn

en: A valid e-mail address. All e-mails from the system will be sent to this address. The e-mail address is not made public and will only be used if you wish to receive a new password or wish to receive certain news or notifications by e-mail.
cy: Cyfeiriad e-bost dilys. Caiff yr holl e-byst o'r system eu gyrru i'r cyfeiriad yma. Ni wneir y cyfeiriad e-bost yma'n gyhoeddus a'i defnyddir yn unig os ydych yn dymuno cyfrinair newydd neu eisiau derbyn newyddion penodol neu hysbysiadau drwy e-bost.

en: The e-mail address %email is already registered. <a href="@password">Have you forgotten your password?</a>
cy: Mae cyfeiriad e-bost %email wedi ei gofrestru yn barod. <a href="@password"> A ydych wedi anghofio eich cyfrinair?</a>.

en: Create new account
cy: Creu cyfrif newydd

en: Date created
cy: Dyddiad crëwyd

en: Select
cy: Dewis

en: The name %name is already taken.
cy: Mae enw %name wedi ei gymryd yn barod.

en: Error saving user account.
cy: Gwall wrth gadw cyfrif defnyddiwr.

en: Ordered list
cy: Rhestr mewn trefn

en: Unordered list
cy: Rhestr ddim mewn trefn

en: Text to display
cy: Testun i ddangos

en: Thank you for applying for an account. Your account is currently pending approval by the site administrator.<br />In the meantime, a welcome message with further instructions has been sent to your e-mail address.
cy: Diolch am geisio am gyfrif. Mae eich cyfrif ar hyn o bryd yn aros am gymeradwyaeth gan y gweinyddwr safle. <br/> Yn y cyfamser, mae neges croeso wedi ei yrru i'ch cyfeiriad e-bost.

en: Created a new user account for <a href="@url">%name</a>. No e-mail has been sent.
cy: Creu cyfrif defnyddiwr newydd i <a href="@url">%name</a>. Does dim e-bost wedi ei yrru.

en: Registration successful. You are now logged in.
cy: Cofrestriad yn llwyddiannus. Rydych wedi mewngofnodi.

en: New user: %name (%email).
cy: Defnyddiwr newydd: %user (%email).

en: Provide a password for the new account in both fields.
cy: Darparu cyfrinair ar gyfer y cyfrif newydd yn y ddau faes.

en: Simple separator
cy: Gwahanydd syml

en: The human-readable name %name is already taken.
cy: Mae'r enw %name sy'n ddarllenadwy i ddyn wedi mynd yn barod

en: Date changed
cy: Dyddiad newidwyd
